Transcendence/vi: Difference between revisions
From Elwiki
→Vật phẩm liên quan
Ngochuy11010 (talk | contribs) |
Ngochuy11010 (talk | contribs) |
||
Line 127: | Line 127: | ||
}} | }} | ||
== Vật phẩm liên quan == | == [[File:Trans.png]] Vật phẩm liên quan == | ||
{| cellpadding="5" border="1" style="border-collapse: collapse;" width=100% | {| cellpadding="5" border="1" style="border-collapse: collapse;" width=100% | ||
|- | |- | ||
! width=1 | | ! width=1 | Ảnh !! width=15% | Tên vật phẩm !! width=20% | Cách kiếm !! Công dụng | ||
|- | |||
| [[File:TransBook.png]] | |||
| '''Book of Transcendence: God's Will''' | |||
| Mua từ Item Mall (500 K-Ching) | |||
| Tăng nghề thứ hai của nhân vật lên Transcendence form. | |||
|- | |||
| [[File:Transcendence Skill Slot.png]] | |||
| '''Skill Slot Change Medal (Transcendence)''' | |||
| Mua từ Item Mall (230 K-Ching) | |||
| Mở khóa ô skill Trancendence thứ hai | |||
|- | |- | ||
| [[File:Transcendant_Skill_Book_I.png]] | | [[File:Transcendant_Skill_Book_I.png]] | ||
| '''Forbidden | | '''Forbidden Secret Manual (I)''' | ||
| | | Mua từ Item Mall (400 K-Ching) | ||
| | | Mở khóa skill Transcendence ở cấp 80 | ||
|- | |- | ||
| [[File:Forbidden_Tome_of_Secrets_II.png]] | | [[File:Forbidden_Tome_of_Secrets_II.png]] | ||
| '''Forbidden | | '''Forbidden Secret Manual (II)''' | ||
| | | Mua từ Item Mall (450 K-Ching) | ||
| | | Mở khóa skill Transcendence ở cấp 90 | ||
|} | |} | ||
<br> | <br> |