Basic Magical Offense Training/th: Difference between revisions
From Elwiki
Diamond2043 (talk | contribs) |
Diamond2043 (talk | contribs) |
||
Line 19: | Line 19: | ||
! style="background: linear-gradient(to right, #9CF, #E9E) " | SP ที่ใช้ต่อเลเวลสกิล | ! style="background: linear-gradient(to right, #9CF, #E9E) " | SP ที่ใช้ต่อเลเวลสกิล | ||
|- | |- | ||
| align="left" | [[Magic Knight]] | | align="left" | [[Magic Knight/th|Magic Knight]] || rowspan=13 | Lv. 20 || rowspan=13 | 15 || rowspan=13 | 0 || rowspan=13 | 3 | ||
| | |- | ||
| align="left" | [[Sniping Ranger/th|Sniping Ranger]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[High Magician/th|High Magician]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Dark Magician/th|Dark Magician]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Over Taker/th|Over Taker]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Weapon Taker/th|Weapon Taker]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Code: Exotic/th|Code: Exotic]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Code: Electra/th|Code: Electra]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Shooting Guardian/th|Shooting Guardian]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Shelling Guardian/th|Shelling Guardian]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Little Devil/th|Little Devil]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Pyro Knight/th|Pyro Knight]] | |||
|- | |||
| align="left" | [[Psychic Tracer/th|Psychic Tracer]] | |||
|} | |} | ||
Revision as of 14:14, 13 March 2014
[Passive] เพิ่มพลังโจมตีและพลังป้องกันทางเวทมนตร์ |
ความต้องการ
คลาส | Master | เลเวลตัวละครที่ต้องการ | SP ที่ใช้สำหรับเลเวลแรก | SP ที่ใช้ต่อเลเวลสกิล |
---|---|---|---|---|
Magic Knight | Lv. 20 | 15 | 0 | 3 |
Sniping Ranger | ||||
High Magician | ||||
Dark Magician | ||||
Over Taker | ||||
Weapon Taker | ||||
Code: Exotic | ||||
Code: Electra | ||||
Shooting Guardian | ||||
Shelling Guardian | ||||
Little Devil | ||||
Pyro Knight | ||||
Psychic Tracer |
ข้อมูลสกิล
เลเวลสกิล | เลเวลตัวละครที่ต้องการ | พลังโจมตีเวทมนตร์ | พลังป้องกันเวทมนตร์ |
---|---|---|---|
1 | -- | +10 | +3 |
2 | 15 | +20 | +6 |
3 | 16 | +30 | +9 |
4 | 19 | +40 | +12 |
5 | 22 | +50 | +15 |
6 | 25 | +60 | +18 |
7 | 28 | +70 | +21 |
8 | 31 | +80 | +24 |
9 | 34 | +90 | +27 |
10 | 37 | +100 | +30 |
11 | 40 | +110 | +33 |
12 | 43 | +120 | +36 |
13 | 46 | +130 | +39 |
14 | 49 | +140 | +42 |
15 | 52 | +150 | +45 |
16 | 55 | +160 | +48 |
17 | 58 | +170 | +51 |
18 | 61 | +180 | +54 |
19 | 64 | +190 | +57 |
20 (M) | 67 | +200 | +60 |
Template:MKSkillsKR
Template:SRSkillsKR
Template:HMKRSkills
Template:DMKRSkills
Template:OTSkillsKR
Template:WTSkillsKR
Template:CEKRSkills
Template:CLKRSkills
Template:SGSkillsKR